Jump to content

Nasir Siddiki

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nasir Siddiki
Rayuwa
Haihuwa London (en) Fassara, 1 ga Janairu, 1953 (71 shekaru)
Sana'a
Sana'a marubuci

Nasir K. Siddiki (an haife shi a ranar 1 ga watan Janairun shekara ta 1953) ɗan ƙasar Kanada ne mai wa'azin bishara, marubuci, kuma mai ba da shawara kan harkokin kasuwanci. Tun daga watan Satumbar shekara ta 2006, Siddiki ya ɗauki nauyin wani shirin rabin sa'a a kan gidan rediyon Trinity Broadcasting Network da ake kira "Winning with Wisdom". Siddiki, asalinsa daga ɗan ƙasar Kanada, ya kasance mai ba da shawara kan tallace-tallace a wani kamfani na sabis na kuɗi kafin ya yi fama da shingles a cikin shekara ta 1980, wanda ya ce ya haifar da juyowa daga Islama zuwa Kiristanci. Siddiki har yanzu mai ba da shawara ne, amma kuma ya fara hidimar da ake kira Wisdom Ministries a Oklahoma" Tulsa, Oklahoma inda yake zaune tare da matarsa ta biyu Anita, ƴaƴan su biyu Matthew da Josiah, da ɗansa na fari Aaron daga aurensa na farko.

Da farko dai Siddiki ya na aiki ne a matsayin mai magana a tarurruka ga ƴan kasuwa Kirista, amma kuma ya buga wani littafi mai taken Kingdom Principles of Financial Increase da kuma takardun bidiyo da bidiyo masu zuwa. Siddiki ya bayyana tare da kuma amincewa da Ministocin Kirista kamar su Benny Hinn, Rod Parsley (a cikin shirin talabijin na Breakthrough), da Kenneth Copeland .

Siddiki ya kammala karatu daga Kwalejin Horar da Littafi Mai-Tsarki ta Rhema, cibiyar horar da Littafiyar-Tsarks a Broken Arrow, Oklahoma, wanda ɗan Kenneth E. Hagin ya kafa, kuma yana da digiri na girmamawa daga Kwaleji da Seminary na Littafi Mai-tsarki na Amurka a Oklahoma City, Oklahoma.

Hanyoyin Haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]