Jump to content

Olivier Verdon

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Olivier Verdon
Rayuwa
Haihuwa Clamart (en) Fassara, 5 Oktoba 1995 (28 shekaru)
ƙasa Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Angoulême CFC (en) Fassara2014-2016
  Benin national football team (en) Fassara2017-
  FC Girondins de Bordeaux (en) Fassara2017-2018
FC Sochaux-Montbéliard (en) Fassara2018-2019
  Deportivo Alavés (en) Fassara2019-2021
PFC Ludogorets 1945 (en) Fassara2021-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Nauyi 85 kg
Tsayi 190 cm
Olivier Verdon

Olivier Verdon (an haife shi a ranar 5 ga watan oktoba shekara ta 1995 a garin Clamart, dake ƙasar Faransa) ɗan wasan ƙwallon ƙafa na ƙasar Benin. Yafara buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon kafa na ƙasar Benin daga shekara ta 2017.

Olivier Verdon