Our Forbidden Places
Our Forbidden Places | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2008 |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Faransa da Moroko |
Distribution format (en) | video on demand (en) |
Characteristics | |
Genre (en) | documentary film |
During | 105 Dakika |
Direction and screenplay | |
Darekta | Leïla Kilani (en) |
External links | |
noslieuxinterdits.jimdo.com | |
Our Forbidden Places (asalin Faransanci:Nos lieux interdits) fim ne na shekara ta 2008.
Bayani game da shi
[gyara sashe | gyara masomin]A shekara ta 2004, Sarkin Maroko ya kaddamar da Hukumar Adalci da Sulhu don bincika tashin hankali na jihar a lokacin Shekaru na Lead. Shekaru uku, fim din ya bi iyalai huɗu a cikin neman gaskiyarsu: Mai fafutuka, matashi ɗan tawaye ko ɗan ƙasa mai sauƙi, ko dai an ɗaure su ko danginsu a sassa daban-daban na Maroko. Kowane mutum yana ƙoƙarin "bincike", gano "dalilin", don ya iya makoki. Amma shekaru arba'in bayan haka, sirrin jihar ya bayyana wanzuwar wani, mafi sirrin sirri, sirrin iyali. Dukansu suna jin bukatar sake gina tarihi da kuma dawo da iyayensu, wanda aka karbe su daga gare su sau biyu, sau ɗaya ta hanyar bacewarsu kuma wani ta hanyar sirri. tsakanin shiru mai zurfi, ƙarya da tabo a ciki da waje da iyalai, sama da shekaru arba'in.[1]
Kyaututtuka
[gyara sashe | gyara masomin]- Fespaco 2009
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Mandelbaum, Jacques (29 September 2009). ""Nos lieux interdits" : enquête autour de disparus sous la dictature d'Hassan II". Le Monde (in French). Retrieved 12 March 2012.CS1 maint: unrecognized language (link)