Ousmane Diop

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ousmane Diop
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 9 Disamba 1975 (48 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Douanes (en) Fassara1994-19991176
Xanthi F.C. (en) Fassara1999-2001344
  Senegal national association football team (en) Fassara1999-2001171
Egaleo F.C. (en) Fassara2001-200240
PFC Dobrudzha Dobrich (en) Fassara2002-2003120
Dakar UC (en) Fassara2005-2005
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 191 cm

Ousmane Diop (an haife shi ranar 9 ga watan Disambar 1975) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na Senegal mai ritaya.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Diop ya buga wa Xanthi da Egaleo a cikin Alpha Ethniki na Girka.[1] Ya kuma yi sihiri tare da Dobrudzha Dobrich a cikin Bulgarian A PFG.[2]

Diop ya buga wasanni da dama a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Senegal kuma ya buga wasan ƙarshe na gasar cin kofin nahiyar Afirka a shekara ta 2000.[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://www.rsssf.org/players/foreign-players-in-grk9902.html
  2. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2012-02-24. Retrieved 2023-03-23.
  3. https://www.rsssf.org/tables/00a.html

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ousmane Diop at National-Football-Teams.com