Ovy's Voice

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ovy's Voice
Asali
Lokacin bugawa 2017
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Najeriya
Characteristics
Genre (en) Fassara drama film (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Dimeji Ajibola (en) Fassara
'yan wasa
Samar
Mai tsarawa Biodun Stephen
External links

Ovy's Voice fim ne na wasan kwaikwayo na soyayya na Najeriya na 2017, wanda Biodun Stephen ya rubuta kuma ya samar. Dimeji Ajibola ne ya ba da umarnin. Fim din ya ba da labarin wani mai zane-zane da ake zaton wawa, wanda ya zama sha'awar soyayya na ɗan abokin ciniki, da kuma yadda girma ya rinjayi jagorancin dangantakar ta ta gaba. Bayan da aka saki, fim din ya sami mafi yawan bita mai kyau.

Ƴan wasan kwaikwayo[gyara sashe | gyara masomin]

Karɓuwa[gyara sashe | gyara masomin]

Maga Movies na Afirka wanda yawanci "ya ba da shawarar" ko "ya fitar da" fina-finai, ya ba da shawarar fim din kuma ya yaba da sauti, fassarar matsayi ta manyan ayyukan da kuma samar da subtitles akan allo yayin fim din.[1] Yana da darajar 3.5 a kan Nollywood Reinvented, wanda ya yaba da rubuce-rubuce, jagorancin wasan kwaikwayon musamman ga Ovy, sauti (fassarar "Awww" ta Di'Ja) da labarin. taƙaita bita ta hanyar cewa "Muryar Ovy agogo ne mai dadi kuma mai sauƙi wanda ke jan hankalinka a cikin hanyar 'gidan roses' sannan ya ci gaba da lalata motsin zuciyarka lokacin da ba ka tsammanin hakan ba". tns.ng a cikin bita ya bayyana canjin taken daga fim din da ke nuna cewa mutanen da ke fama da ƙalubalen jiki har yanzu suna da rayuwa ta al'ada, cikin wani abu game da cin zarafin ɗan adam shine "distraction" da aka aiwatar da shi, wanda zai iya sa taken ya fi wadata idan an guje shi. Ya yaba da ƙananan 'yan wasan kwaikwayo da haruffa da aka yi amfani da su a cikin fim din, yayin da ya sauƙaƙa isar da saƙon. Matsayin daga cikin manyan simintin kuma an yaba da shi tare da halin Ovy da aka lura da shi "mai gaskatawa da ban mamaki". Amfani da waƙoƙi daga Johnny Drille, Di'Ja da Gabriel Afolayan an kuma gan su a matsayin manyan maki a cikin fim ɗin, yayin da aka zaɓa su don ƙara haɗin tare da wasan kwaikwayon. kammala bincikensa ta hanyar bayyana cewa "Muryar Ovy ƙoƙari ne mai ban sha'awa, kuma ba ta tsalle a kan madauki don zama. Yana da kyakkyawan cakuda labari mai kyau, babban wasan kwaikwayo da jagora mai santsi".[2][3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Ovy's voice". Talk African Movies. January 29, 2018.
  2. "Review: "Ovy's Voice" Featuring #BBNaija's Bisola Is A Very Fine Blend". True Nollywood Stories.
  3. "Ovy's voice". Nollywood Reinvented. April 1, 2017.

Hanyoyin Haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]