Jump to content

Paná (ɗan kwallo)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
(an turo daga Paná (footballer))
Paná (ɗan kwallo)
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 9 ga Maris, 1992 (32 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Marítimo Funchal-
  Səbail FK (en) Fassara5 ga Yuli, 2023-10 Satumba 2024
Kapaz PFC (en) Fassara10 Satumba 2024-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Valdemar António Almeida (an haife shi a ranar 9 ga watan Maris 1992), wanda aka fi sani da Paná, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda ke taka leda a kulob din Académico Viseu na Portugal a matsayin ɗan wasan tsakiya.

Aikin ƙwallon ƙafa

[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 11 ga watan Agusta 2013, Pana ya fara wasansa na farko tare da kulob ɗin Marítimo B a wasan 2013-14 Segunda Liga da kulob ɗin Sporting Covilhã.[1]

Kwallayen kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Scores and results list Angola's goal tally first.[2]
Manufar Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 5 ga Yuni 2016 Filin wasa na Barthélemy Boganda, Bangui, Jamhuriyar Afirka ta Tsakiya </img> Jamhuriyar Afirka ta Tsakiya 1-3 1-3 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
  1. "Marítimo B 1-0 Sp. Covilhã" . ZeroZero. 11 August 2013.
  2. "Pana" . National Football Teams. Retrieved 14 December 2016.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]