Pape Hamadou N'Diaye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Pape Hamadou N'Diaye
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 24 ga Yuli, 1977 (46 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
ASC Port Autonome (en) Fassara1997-2000
  Senegal national association football team (en) Fassara1999-200010
Le Havre AC (en) Fassara2000-2001
Grenoble Foot 38 (en) Fassara2001-2004664
AS Cherbourg Football (en) Fassara2004-2011
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 190 cm

Pape Hamadou (ko Amadou) N'Diaye (an haife shi a ranar 24 ga watan Yulin 1977) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron gida. Bayan ya fara aikinsa da Port Autonome, ya koma Faransa a 2011 don taka leda a matakin ƙwararru a Ligue 2 na Grenoble Foot 38. Ya ƙare aikinsa tare da Championnat de France mai son gefen AS Cherbourg Football.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]