Pape Samba Ba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Pape Samba Ba
Rayuwa
Haihuwa Saint-Louis (en) Fassara, 1 ga Maris, 1982 (42 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  ASC Jeanne d'Arc (en) Fassara2003-2004
FK Shamkir (en) Fassara2004-200482
FK Karvan (en) Fassara2005-200571
Lech Poznań (en) Fassara2005-2006180
  Senegal national association football team (en) Fassara2005-200650
KS Polkowice (en) Fassara2006-2007110
KS Polkowice (en) Fassara2007-2007110
Odra Opole (en) Fassara2008-2009252
Znicz Pruszków (en) Fassara2009-200960
MKP Pogoń Siedlce (en) Fassara2010-2010130
KSZO Ostrowiec Świętokrzyski (en) Fassara2011-2011130
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Pape Samba Ba (an haife shi 1 ga watan Maris ɗin 1982 a Saint-Louis) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Senegal .

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Ya taɓa taka leda tare da ƙungiyoyin Poland Lech Poznań da Górnik Polkowice. Ya kuma buga wa wasu ƙungiyoyin Azabaijan wasa.

A cikin watan Fabrairun 2011, ya sanya hannu kan kwangilar shekara ɗaya da rabi tare da KSZO Ostrowiec. [1]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Ya kasance wani ɓangare na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Samba Ba wzmocnił KSZO 17.02.2011, sportowefakty.pl