Patrick Vieira

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Patrick Vieira
Rayuwa
Cikakken suna Patrick Paul Vieira
Haihuwa Dakar, 23 ga Yuni, 1976 (47 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Cannes (en) Fassara1993-1995492
  A.C. Milan1995-13 ga Augusta, 199620
  France national under-21 association football team (en) Fassara1995-199670
Arsenal FC14 ga Augusta, 1996-200540633
  France national association football team (en) Fassara1997-20091076
  Juventus FC (en) Fassara2005-2006315
  Inter Milan (en) Fassara2006-2010919
Manchester City F.C.2010-2011283
 
Muƙami ko ƙwarewa defensive midfielder (en) Fassara
Nauyi 82 kg
Tsayi 192 cm
Kyaututtuka
IMDb nm1352849

Patrick Vieira (an haife shi a shekara ta 1976 a birnin Dakar, a ƙasar Senegal) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa. Ya buga wasan ƙwallon ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1997 zuwa shekara ta 2009.

HOTO