Jump to content

Paul Abrahams

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Paul Abrahams
Rayuwa
Haihuwa Colchester, 31 Oktoba 1973 (51 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Colchester United F.C. (en) Fassara1991-1995588
Brentford F.C. (en) Fassara1994-1996358
Colchester United F.C. (en) Fassara1996-19998116
Colchester United F.C. (en) Fassara1996-199682
Kettering Town F.C. (en) Fassara1999-2000101
Canvey Island F.C.2000-2001
Chesham United F.C. (en) Fassara2001-2001
Heybridge Swifts F.C. (en) Fassara2001-2004
Wivenhoe Town F.C. (en) Fassara2004-2005
A.F.C. Sudbury (en) Fassara2005-2006
Halstead Town F.C. (en) Fassara2007-2008
Halstead Town F.C. (en) Fassara2009-2010
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Paul Abrahams (an haife shi a shekara ta 1973) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.