Peter Baker (1931)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Peter Baker (1931)
Rayuwa
Haihuwa Hampstead (en) Fassara, 10 Disamba 1931
ƙasa Birtaniya
Mutuwa 27 ga Janairu, 2016
Karatu
Makaranta Southgate School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Enfield 1893 F.C. (en) Fassara-
Enfield FC (en) Fassara-
Tottenham Hotspur F.C. (en) Fassara1952-19652993
Durban United F.C. (en) Fassara1965-1967380
Romford F.C. (en) Fassara1967-1968
Durban United F.C. (en) Fassara1970-197020
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Tsayi 175 cm

Peter Baker (an haife a shekara ta 1931 - ya mutu a shekara ta 2016) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.