Point of Peace Foundation

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Point of Peace Foundation
Bayanai
Iri ma'aikata

Point of Peace Foundation: ƙungiya ce mai zaman kanta ta haƙƙin ɗan adam da ke Stavanger, Norway. Ƙungiyar tana da alhakin abubuwan da suka faru a cikin Shekara ta dubu biyu da takwas 2008 kamar yadda Stavanger ya kasance Babban Birnin Al'adun Turai.

ƙungiyar tana da niyyar kafa filin wasa na duniya don tattaunawa da gudanar da Rikici a Stavanger . Point of Peace Foundation yana da wani musamman umarni don tallafa Nobel Peace Prize yabon a gaggawa bukatar na kafofin watsa labarai, sannan tattaunawa da kuma sadarwa taimako a kasarsu da kuma duniya.

Ƙungiyar ta ƙaddamar da tashar yanar gizo mai suna " Peace Channel" tare da haɗin gwiwar Bob Geldof, da kamfaninsa na Landan Ten Alps, da nufin ƙaddamar da su a watan Satumba na shekara ta 2008.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]