Pule Maraisane
Pule Maraisane | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Afirka ta kudu, 3 ga Janairu, 1995 (29 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Afirka ta kudu | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
|
Pule Fransis Maraisane (an haife shi a ranar 3 ga watan Janairu shekara ta 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya, winger, ko mai kai hari ga Marumo Gallants .
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A matsayin ɗan wasan matasa, Maraisane ya shiga makarantar matasa na ƙungiyar Fluminense ta Brazil. [1]
Kafin rabi na biyu na 2013/14, ya rattaba hannu a Tourizese a cikin rukuni na uku na Portugal, inda ya ji rauni. [2]
A cikin 2015, ya sanya hannu a kulob din GAIS na Sweden. [3]
A cikin 2016, Maraisane ya rattaba hannu a Lefke a Arewacin Cyprus.
Kafin rabin na biyu na 2016/17, ya rattaba hannu kan kayyakin Afirka ta Kudu Mthatha Bucks .
A cikin 2018, ya sanya hannu a 1911 Çerkezköyspor a matakin na biyar na Turkiyya.
A cikin 2019, Maraisane ya kusan rattaba hannu kan Orlando Pirates, ɗaya daga cikin ƙungiyoyin da suka fi nasara a Afirka ta Kudu. [4] A shekarar 2021 ya rattaba hannu a Mamelodi Sundowns, amma zaman bai dade ba.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ name="press">"I was really scared" – via PressReader.
- ↑ name="press">"I was really scared" – via PressReader.
- ↑ "Nobbade Benfica – för Gais: "Är ett bra steg"" (in Harshen Suwedan). expressen.se.
- ↑ "Pule Maraisane's side of the story". farpost.co.za (Archived). Archived from the original on 2021-05-31. Retrieved 2024-03-21.CS1 maint: BOT: original-url status unknown (link)