Rawan Abdelmoneim

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rawan Abdelmoneim
Rayuwa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

'Rawan Samer Abdelmoneim ( Larabci: روان سمر عبد المنعم‎  ; an haife ta 30 Afrilu 1999) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce 'yar ƙasar Sudan wanda ke taka leda a matsayin 'yar wasan tsakiya mai kai hari ga ƙungiyar mata ta Sudan ta ƙasa.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Abdelmoneim ta buga wa Sudan wasa a babban mataki, gami da rashin nasara da Masar da ci 10-0 a ranar 27 ga Agusta 2021. Ta ci Sudan kwallo ta farko a duniya, a wasan da Tunisiya ta doke su da ci 12-1 . [1]

Kididdigar aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne aka jera kirga kwallayen Sudan ta farko, ginshikin maki yana nuna maki bayan kowace kwallo Abdelmoneim .
Jerin kwallayen kasa da kasa da Rawan Abdelmoneim ya ci
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa Ref.
1 27 ga Agusta, 2021 Filin wasa na Police Academy, Alkahira, Masar Template:Country data TUN</img>Template:Country data TUN 1-12 Gasar Cin Kofin Matan Larabawa 2021

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. @SFA1936. "📋" (Tweet) – via Twitter.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Rawan Abdelmoneim at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)