Remond Mendy
Remond Mendy | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 9 Oktoba 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Remond Macougne Mendy (an haife shi a ranar 9 ga watan Oktoba shekara ta 1985) ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga Jevnaker .[1]
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]An haifi Mendy a Dakar . [2] Ya fara wasansa na farko don Raufoss a ranar 9 ga Satumba 2007 a cikin shan kashi 1–4 a hannun Mandalskameratene . Ya kuma ci kwallonsa ta farko a wannan wasa.
Ya fara wasansa na farko a Nybergsund a ranar 5 ga Afrilu 2010 da Mjøndalen . Ya zura kwallaye biyun farko a ragar Ranheim a ranar 30 ga Mayu 2010.
Ya fara wasansa na farko don Hønefoss a ranar 4 ga Agusta 2011 da Sandefjord . Ya zira kwallonsa ta farko ga Hønefoss a cikin nasara da ci 6-0 da Randaberg a ranar 7 ga Agusta 2011.
Bayan yanayi da yawa ba tare da kulob ba, ya sake dawowa don Jevnaker IF a watan Agusta 2023.[3]
Kididdigar sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]- As of 15 September 2019
Season | Club | Division | League | Cup | Total | |||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Apps | Goals | Apps | Goals | Apps | Goals | |||
2007 | Raufoss | 1. divisjon | 9 | 3 | 0 | 0 | 9 | 3 |
2008 | 2. divisjon | 26 | 11 | 1 | 0 | 27 | 11 | |
2009 | 26 | 21 | 2 | 2 | 28 | 23 | ||
2010 | Nybergsund | 1. divisjon | 24 | 7 | 3 | 1 | 27 | 8 |
2011 | 15 | 9 | 2 | 3 | 17 | 12 | ||
2011 | Hønefoss | 13 | 5 | 0 | 0 | 13 | 5 | |
2012 | Tippeligaen | 24 | 1 | 1 | 1 | 25 | 2 | |
2013 | 23 | 1 | 1 | 0 | 24 | 1 | ||
2015 | Nybergsund | 2. divisjon | 26 | 10 | 1 | 1 | 27 | 11 |
2016 | 26 | 6 | 1 | 0 | 27 | 6 | ||
2017 | 24 | 3 | 2 | 0 | 26 | 3 | ||
2019 | Hønefoss | 3. divisjon | 9 | 4 | 0 | 0 | 9 | 4 |
Career total | 245 | 81 | 14 | 8 | 259 | 89 |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Weltfussball
- ↑ "Remond Mendy". altomfotball.no (in Norwegian). TV 2. Retrieved 2 July 2013.CS1 maint: unrecognized language (link)
- ↑ Bakkehaug, Wegard (23 August 2023). "Eriksen henter tidligere toppspiller til 4. divisjon: - Rutine som blir gull verdt" (in Harhsen Norway). Norskfotball.com. Retrieved 25 August 2023.