Jump to content

Richard Hachiro

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Richard Hachiro
Rayuwa
Haihuwa Zimbabwe, 27 ga Janairu, 1998 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Richard Hachiro (an haife shi a shekara ta 1998) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a kulob ɗin CAPS da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Zimbabwe. [1]

Hachiro ya fara babban aikinsa na kulob din tare da Herentals FC a cikin shekarar 2017. A cikin watan Fabrairu 2020, Hachiro ya koma kulob ɗin CAPS United kan kuɗin da ba a bayyana ba.[2] [3]

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]

Hachiro ya fara buga wasansa na farko a duniya a ranar 18 ga watan Afrilu 2018, ya shigo a matsayin wanda zai maye gurbin Winston Mhango a minti na 47 a wasan sada zumunci da Botswana da ci 1-0. [4]

Kididdigar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
As of matches played 16 January 2021.[5]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Zimbabwe 2018 3 0
2019 2 0
2021 1 0
Jimlar 6 0
  1. "Zimbabwe – R. Hachiro – Profile with news, career statistics and history – Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 17 March 2019.
  2. "CAPS United dump Zvirekwi, sign Warriors trialist Hachiro" . newzimbabwe.com . 12 February 2020. Retrieved 25 March 2021.
  3. "Hachiro Joins Caps" . sportbrief.co.zw . 12 February 2020. Retrieved 25 March 2021.
  4. "Zimbabwe vs. Botswana (0:1)" . national-football- teams.com . Retrieved 25 March 2021.
  5. Richard Hachiro at National-Football-Teams.com

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Richard Hachiro at National-Football-Teams.com
  • Richard Hachiro at FBref.com