Jump to content

Richie Barker

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Richie Barker
Rayuwa
Haihuwa Sheffield, 30 Mayu 1975 (49 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Sheffield Wednesday F.C. (en) Fassara1993-199700
Doncaster Rovers F.C. (en) Fassara1995-199560
Ards F.C. (en) Fassara1996-199673
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara1997-19975311
Linfield F.C. (en) Fassara1997-1998
Brighton & Hove Albion F.C. (en) Fassara1998-19994310
Macclesfield Town F.C. (en) Fassara1999-20015823
Rotherham United F.C. (en) Fassara2001-200414012
Mansfield Town F.C. (en) Fassara2004-20079540
Hartlepool United F.C. (en) Fassara2007-20096223
Rotherham United F.C. (en) Fassara2008-2008121
Rotherham United F.C. (en) Fassara2009-200910
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Richie Barker (an haife a shekara ta 1975) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.