Jump to content

Ritu Porna Chakma

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ritu Porna Chakma
Rayuwa
Haihuwa Kawkhali (Betbunia) Upazila (en) Fassara, 30 Disamba 2003 (20 shekaru)
ƙasa Bangladash
Karatu
Harsuna Bangla
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Mamba Bangladesh women's national football team (en) Fassara
Bashundhara Kings Women (en) Fassara
Imani
Addini Buddha
Ritu Porna Chakma

Ritu Porna Chakma (an haife a ranar 30 ga watan Disamba shekarar 2003; Chakma : 👄👄 কমা) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Bangladesh wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bangladesh .

A shekarar 2021, Chakma ya kuma zura kwallo biyu a ragar Sri Lanka a filin wasa na Bir Shrestha Shaheed Shipahi Mostafa Kamal da ke babban birnin ƙasar ranar Lahadi. Da aka kammala wasan da ci 3-0, Tohura Khatun da Shahada Akter Ripa suka zura kwallo biyu kowannensu a ragar Bangladesh, yayin da Chakma da kyaftin Maria Manda kuma suka mara musu baya da kwallo ɗaya. Ta kasance cikin tawagar da ta lashe Gasar Mata ta shekarar 2022 SAFF .

Kididdigar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamako jera kididdigar burin Templatonia na farko, ginshiƙin maki yana nuna maki bayan kowace burin Chakma.
Jerin kwallayen kasa da kasa da Ritu Porna Chakma ta ci
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 10 Satumba 2022 Dasharath Rangasala, Kathmandu, Nepal Samfuri:Country data PAK</img>Samfuri:Country data PAK 6–0 6–0 Gasar Mata ta SAFF ta 2022
2 16 Satumba 2022 Dasharath Rangasala, Kathmandu, Nepal Samfuri:Country data BHU</img>Samfuri:Country data BHU 4–0 8-0 Gasar Mata ta SAFF ta 2022


Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ritu Porna Chakma at Global Sports Archive

Samfuri:Bashundhara Kings Women squad