Rob Edwards

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rob Edwards
Rayuwa
Cikakken suna Robert Owen Edwards
Haihuwa Telford (en) Fassara, 25 Disamba 1982 (41 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta Idsall School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Shrewsbury Town F.C. (en) Fassara-
Fleetwood Town F.C. (en) Fassara-
Aston Villa F.C. (en) Fassara1999-200480
Crystal Palace F.C. (en) Fassara2003-200371
  Wales national association football team (en) Fassara2003-2006150
Wolverhampton Wanderers F.C. (en) Fassara2004-20081001
Derby County F.C. (en) Fassara2004-2004111
Blackpool F.C. (en) Fassara2008-2011592
Norwich City F.C. (en) Fassara2011-201130
Barnsley F.C. (en) Fassara2011-
 
Muƙami ko ƙwarewa centre-back (en) Fassara
Nauyi 74 kg
Tsayi 185 cm

Rob Edwards[1][2] Robert Owen Edwards (an haife shi 25 Disamba 1982) ƙwararren manajan ƙwallon ƙafa ne kuma tsohon ɗan wasa wanda ya taka leda a matsayin mai tsaron baya kuma a halin yanzu shine manajan ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Luton Town. An haife shi a Ingila ga iyayen Welsh, ya wakilci Wales na duniya.[3][4]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]