Jump to content

Rodrigo De Paul

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rodrigo De Paul
Rayuwa
Cikakken suna Rodrigo Javier de Paul
Haihuwa Sarandí (en) Fassara, 24 Mayu 1994 (30 shekaru)
ƙasa Argentina
Italiya
Ƴan uwa
Ma'aurata Tini (en) Fassara
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Italiyanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Argentina men's national association football team (en) Fassara-
  Racing Club de Avellaneda (en) Fassara2012-2014546
  Valencia CF2014-2016341
Udinese Calcio2016-2021
  Racing Club de Avellaneda (en) Fassara2016-201600
  Atlético de Madrid (en) Fassara2021-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Lamban wasa 20
Nauyi 74 kg
Tsayi 180 cm
Rodrigo De Paul
Rodrigo De Paul
Rodrigo De Paul
Rodrigo De Paul
Rodrigo De Paul

Rodrigo Javier De Paul (an haife shi ranar 24 ga watan Mayu 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Argentina wanda ke taka leda a matsayin tsakiyar-tsakiyar ko ɗan wasan tsakiya don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta La Liga Atlético Madrid da ɗan wasan tsakiya na Dan wasan tsakiya na Argentina. Ya kasance memba na tawagar Argentina da ta lashe gasar cin kofin duniya ta FIFA 2022.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.