Jump to content

SA

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Sa, SA, SA, ko sa iya koma zuwa to:

 

Arts, kafofin watsa labarai da nishaɗi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • SA, farkon farkon soprano da nau'in muryoyin alto wanda aka rubuta waƙar kiɗa
  • SA (Samurai Attack) wani mawakin rock rock na Japan
  • SA Martinez, mawaƙi kuma DJ ga ƙungiyar 311
  • Soziedad Alkoholika, ƙungiyar mawaƙa ta Mutanen Espanya
  • SA, kundin a cikin shekara ta 2018 na Jonathan Richman

Sauran kafofin watsa labarai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • <i id="mwHA">Sa</i> (fim) fim ɗin Indiya na shekara ta 2016
  • <i id="mwHw">SA</i> (manga) jerin manga ta Maki Minami
  • Wani abu mai ban tsoro, gidan yanar gizo mai ban dariya
  • Star Awards, bikin karrama gidan talabijin na Singapore na shekara -shekara
  • Animism na ƙarƙashin ƙasa, wasan bidiyo daga jerin Touhou na ZUN

Harshe da rubutu

[gyara sashe | gyara masomin]
  • sa (hieroglyph) hieroglyph na Masar ma'ana "kariya"
  • Sa (kana) (さ da サ) kana na Jafan
  • Harshen Saa, ana magana da shi a Vanuatu
  • Sanskrit (lambar ISO na shekara ta 6391 sa) harshen Indo-Aryan na tarihi, yaren liturgical na Hindu
  • sine anno, kalmar Latin don "ba tare da shekara ba" da aka yi amfani da shi a cikin littattafan tarihi don nuna abubuwan da ba sa yin rikodin shekarar bugawa
  • sub anno (sa ko sa) kalmar Latin don "ƙarƙashin shekara" a cikin annals wanda ke rikodin shekara
  • Sa (Javanese) (ꦱ) wasika a cikin rubutun Javanese

Kasuwanci da ƙungiyoyi

[gyara sashe | gyara masomin]

Soja da sojoji

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Sojojin Soviet ( Советская Армия , Sovetskaya Armiya )
  • Sturmabteilung (SA) reshe ne na ƙungiyar Nazi Party (NSDAP)wanda kuma aka sani da Brownshirts

Kungiyoyin siyasa

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Socialist Action (disambiguation), kungiyoyi da yawa
  • Socialist Alliance (Ostiraliya), jam'iyyar siyasa ta gurguzu
  • Socialist Alliance (Ingila) jam'iyyar siyasa a Ingila
  • Madadin gurguzu (Ostiraliya) ƙungiyar siyasa ta Markisanci

Sauran kasuwanci da ƙungiyoyi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Sunan barkwanci na yau da kullun na Tsarin Architect, samfuran Tsarin Gine -gine
  • SA (kamfani) nau'in kamfani a cikin ƙasashe daban -daban
  • San Antonio Spurs na Ƙungiyar Kwando ta Ƙasa
  • SA (Rundunar Ceto) coci na duniya da sadaka
  • Sexaholics Anonymous, ƙungiyar dawo da jarabar jima'i akan matakan 12 na AA
  • Masu shan sigari
  • Kamfanin jirgin saman Afirka ta Kudu (mai tsara jirgin saman IATA: SA)
  • Hukumar Wasanni, wani dillalin kayan wasan Amurka da ya lalace
  • Makarantun Yarjejeniyar Makarantar Nasara, kalmar da aka saba taƙaitawa zuwa 'Kwalejin Nasara'
  • Faifan rajista na abin hawa na Lardin Salerno, Italiya
  • Yankin lambar lambar SA, UK, gundumomin gidan waya a Wales
  • Jamhuriyar Sakha, Rasha, jamhuriyyar Rasha ta tarayya
  • Saline County, Kansas, Amurka
  • San Antonio, Texas, Amurika
  • Sarajevo (taƙaitaccen birni na hukuma)
  • Saudi Arabiya (lambar ƙasa mai harafi biyu)
  • Kudancin Asiya
  • Afirka ta Kudu
  • Kudancin Amurka
  • Kudancin Australia

Kimiyya, fasaha, da lissafi

[gyara sashe | gyara masomin]

Biology da magani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Salicylic acid, hormone shuka
  • Zubar da ciki ba zato ba tsammani
  • Ayyukan da aka dore, wani nau'in magani mafi tsayi
  • Yankin farfajiya

Kwamfuta da sadarwa

[gyara sashe | gyara masomin]
  • .sa, yankin lambar babban matakin ƙasa (ccTLD) don Saudi Arabia
  • Ƙungiyar tsaro a cikin yarjejeniyar sadarwar IPsec
  • Zaɓin zaɓi, wata dabara don ƙasƙantar da madaidaicin cibiyar sadarwar GPS ta farar hula
  • Annealing annealing, dabarun ingantawa
  • Ginin software
  • Ginin software
  • Tabbacin Software na Microsoft
  • Binciken tsari, dabarun injiniyan software
  • Mai gudanar da tsarin
  • Tsarin gine -gine
  • Nazarin tsarin
  • Mai nazarin tsarin

Sauran amfani a kimiyya, fasaha, da lissafi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Sa (ma'aunin musulunci) ma'aunin larabci don zakka al fitr
  • Samarium (tsohon alamar sunadarai: Sa) ƙarfe mai ƙarancin ƙasa
  • Actionauka guda, nau'in harbin bindiga
  • Sanin halin da ake ciki, wani sashi na amincin jirgin sama da sauran tsarin fasahar zamantakewa
  • Hanzari na gani, a cikin girgizar ƙasa da injiniyan girgizar ƙasa
  • Adadi mai yawa, nau'in lamba (manufar lissafi)
  • Galabar karkace
  • Gajeriyar gatari, a cikin fitowar photon guda ɗaya da aka lissafa tomography
  • Yankin farfajiya

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Mai koyon Seaman, Daraktan Sojojin Ruwa na Amurka da Matsayin Mai Tsaron Tekun
  • Yarjejeniyar sirri, kwangilar doka don sirrin sirri
  • Kiran jima’i, jan hankali bisa sha’awar jima’i
  • Cin zarafin jima'i, aikin ganganci na taɓa wani mutum ba tare da izinin su ba
  • Raba-daidai, kalmar da aka yi amfani da ita cikin lasisin Creative Commons
  • Kwaskwarimar ta biyu ga kundin tsarin mulkin jihohi da dama masu zaman kansu
    • Kwaskwarima ta Biyu ga Tsarin Mulkin Amurka, mafi yawan abin da ake nufi da “Kwaskwarimar ta Biyu”
  • Sextina Aquafina
  • Tsofaffi guda (Cocin LDS) ƙira a cikin Ikilisiyar Yesu Kristi na Waliyai na Ƙarshe don mutanen da ba su da aure 18 da haihuwa; wani lokacin ana amfani da shi musamman don nufin mutanen da basu da aure sama da 30
  • Wakili na musamman, matsayin da jami'an bincike ke rike da su a wasu hukumomin tilasta bin doka a Al Amurka
  • <i id="mwyw">sub anno</i>, shekarar da aka rubuta abubuwan da suka faru a cikin tarihin
  • San Andreas (rashin fahimta)
  • Sa, sunan mahaifin Fotigal
  • Sa (萨) wani ɗan asalin ƙasar Sin na asalin Semu (duba 雁门 萨氏)
  • Semi-atomatik (disambiguation)
  • All pages with titles containing sa