Saad Agouzoul

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Saad Agouzoul
Rayuwa
Haihuwa Marrakesh, 10 ga Augusta, 1997 (26 shekaru)
ƙasa Moroko
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Lille OSC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Saad Agouzoul (an haife shi a ranar 10 ga watan Agusta shekara ta 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Morocco wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya na ƙungiyar Ligue 2 Auxerre .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Wani samfurin matasa na Kawkab Marrakech, Agouzoul ya yi muhawara tare da ƙungiyar farko a cikin 2017.

A ranar 11 ga Yuli, 2019, ya rattaba hannu kan kwantiragin ƙwararru tare da Lille Lille na tsawon shekaru biyar. [1]

A ranar 1 ga Yuli 2022, ya koma Sochaux akan yarjejeniyar shekaru uku. [2]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

An kira Agouzoul zuwa wasanni biyu na neman cancantar shiga gasar cin kofin Nahiyar Afrika na U-23 na 2019 na Marocco U23 a cikin Maris 2019. [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Avec Agouzoul, le LOSC pense à l'avenir". www.losc.fr.
  2. "SAAD AGOUZOUL EST OFFICIELLEMENT SOCHALIEN" (in Faransanci). Sochaux. 1 July 2022. Retrieved 11 July 2022.
  3. "Eliminatoires CAN U23 (1er tour aller): onze de départ du Maroc | الموقع الرسمي للجامعة الملكية المغربية لكرة القدم". www.frmf.ma.