Saidou Kebe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Saidou Kebe
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 16 ga Augusta, 1976 (47 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Dakar UC (en) Fassara1997-1997
  FC Locarno (en) Fassara1998-1998
SR Delémont (en) Fassara1998-1999314
  FC Zürich (en) Fassara1999-2000200
  Senegal national association football team (en) Fassara2001-2001
SR Delémont (en) Fassara2001-2004903
FC La Chaux-de-Fonds (en) Fassara2005-2009682
FC Moutier (en) Fassara2009-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 5

Saidou Kébé (an haife shi ranar 16 ga watan Agustan 1976 a Dakar) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal. Yana buga wa La Chaux-de-Fonds wasa.

Ya shafe kusan shekaru goma yana takawa Kébé a Switzerland.

Ya shiga La Chaux-de-Fonds a cikin watan Fabrairun 2005 bayan SR Delémont ya sake shi a lokacin rani 2004.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]