Jump to content

Salis Abdul Samed

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Salis Abdul Samed
Rayuwa
Haihuwa Ghana, 26 ga Maris, 2000 (24 shekaru)
ƙasa Ghana
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Clermont Foot 63 (en) Fassara2021-2022
R.C. Lens (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.79 m

Salis Abdul Samed (an haife shi a ishirin da shidda 26 ga watan Maris shekara ta dubu biyu dai dai 2000) shi ne ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ghana wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Clermont Foot a matsayin aro daga JMG Academy.

Kwarewar sana'a

[gyara sashe | gyara masomin]
Salis Abdul Samed

A ranar ishirin da hudu 24 ga watan Yulin shekarar 2019, Abdul Samed ya shiga yarjejeniyar aro ta shekaru biyu da JMG Academy . Ya fara wasan farko tare da Clermont inda suka yi rashin nasara a gasar Coupe de la Ligue a ranar 27 ga watan Agusta na shekarata 2019.