Sashi Chalwe

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sashi Chalwe
Rayuwa
Haihuwa Lusaka, 16 ga Faburairu, 1983 (41 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Al Ahed FC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Sashi Triehimus Chalwe (an haife shi a ranar 16 ga watan Fabrairu 1983) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Zambia. [1] [2]

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Club Season League Cup Continental Total
Division Apps Goals Apps Goals Apps Goals Apps Goals
Lusaka Dynamos 2000 Zambia Super League 17 0 0 0 0 0 17 0
2001 27 2 0 0 0 0 27 2
2002 25 3 0 0 0 0 25 3
Total 69 5 0 0 0 0 69 5
Mamelodi Sundowns 2002–03 Premier Soccer League 29 2 0 0 0 0 29 2
2003–04 29 1 0 0 0 0 29 1
2004–05 18 2 0 0 0 0 18 2
Total 76 5 0 0 0 0 76 5
Bloemfontein Celtic 2005–06 Premier Soccer League 9 0 0 0 0 0 9 0
2006–07 17 0 0 0 0 0 29 0
Total 26 0 0 0 0 0 26 0
Al Ahed 2010–11 Lebanese Premier League 7 0 0 0 7 0 7 0
BC Rangers 2012–13 Hong Kong First Division 10 0 1 0 0 0 11 0
Career total 188 10 1 0 7 0 196 10
Bayanan kula
  1. Sashi Chalwe at Soccerway
  2. Sashi Chalwe at National-Football-Teams.com

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Zambiya 2002 2 0
2003 6 1
2004 1 0
Jimlar 9 1

Kwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Zambia ta ci. [1]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 16 ga Agusta, 2003 Kamuzu Stadium, Blantyre, Malawi </img> Malawi 1-1 1-1 (4-2 alkalami) 2003 COSAFA Cup

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Sashi Chalwe at National-Football-Teams.com