Sean Dyche

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sean Dyche
Rayuwa
Cikakken suna Sean Mark Dyche
Haihuwa Kettering (en) Fassara, 28 ga Yuni, 1971 (52 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Harshen uwa Turanci
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Nottingham Forest F.C. (en) Fassara1989-199000
Chesterfield F.C. (en) Fassara1990-19972318
Bristol City F.C. (en) Fassara1997-1999170
Luton Town F.C. (en) Fassara1999-1999141
Millwall F.C. (en) Fassara1999-2002693
Watford F.C. (en) Fassara2002-2005720
Northampton Town F.C. (en) Fassara2005-2007560
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 183 cm

Sean Mark Dyche (an haife shi 28 ga Yuni 1971) ƙwararren manajan ƙwallon ƙafa ne kuma tsohon ɗan wasa wanda shine manajan ƙungiyar Premier League Everton.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]