Jump to content

Seifeddine Jaziri

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Seifeddine Jaziri
Rayuwa
Haihuwa Tunis, 12 ga Faburairu, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Club Africain (en) Fassara2011-2017566
CS Hammam-Lif (en) Fassara2013-2014201
  Tunisia men's national football team (en) Fassara2016-2810
Tanta FC (en) Fassara2017-2018287
US Ben Guerdane (en) Fassara2017-100
Stade Gabèsien (en) Fassara2018-201992
Al Mokawloon Al Arab SC (en) Fassara2019-4214
Zamalek SC (en) Fassara2021-2021194
Zamalek SC (en) Fassara2021-269
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 30
Tsayi 180 cm

Seifeddine Jaziri (Larabci: سيف الدين الجزيري‎; an haife shi ranar 12 ga watan Fabrairu 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan Tunisiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga kulob ɗin Zamalek na Premier Masar da kuma tawagar ƙasar Tunisia.[1]

Kididdigar sana'a/Aiki

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamako ne aka jera yawan kwallayen Tunisia a farko, ginshikin maki ya nuna maki bayan kowace kwallo ta Jaziri.
Jerin kwallayen da Seifeddine Jaziri ya zura a raga
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1 25 Maris 2021 Shahidai na Fabrairu Stadium, Benghazi, Libya </img> Libya 2–1 5-2 2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2 5-2
3 28 Maris 2021 Stade Hammadi Agrebi, Tunis, Tunisia </img> Equatorial Guinea 1-0 2–1 2021 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
4 7 Oktoba 2021 Stade Hammadi Agrebi, Tunis, Tunisia </img> Mauritania 3–0 3–0 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
5 30 Nuwamba 2021 Ahmed bin Ali Stadium, Al Rayyan, Qatar </img> Mauritania 1-0 5-1 2021 FIFA Arab Cup
6 3–0
7 6 Disamba 2021 Al Thumama Stadium, Al Thumama, Qatar </img> Hadaddiyar Daular Larabawa 1-0 1-0 2021 FIFA Arab Cup
8 10 Disamba 2021 Education City Stadium, Al Rayyan, Qatar </img> Oman 1-0 2–1 2021 FIFA Arab Cup
9 16 ga Janairu, 2022 Filin wasa na Limbe, Limbe, Kamaru </img> Mauritania 4–0 4–0 2021 Gasar Cin Kofin Afirka
10 2 Yuni 2022 Stade Hammadi Agrebi, Tunis, Tunisia </img> Equatorial Guinea 2–0 4–0 2023 neman cancantar shiga gasar cin kofin Afrika

Tunisiya

  • FIFA Arab Cup : 2021[2]

Mutum

  • Takalmin Kofin Larabci na FIFA: 2021
  1. Seifeddine Jaziri-Player profile". Soccerway. Retrieved 13 January 2020.
  2. Aljeriya beat Tunisiya to win FIFA Arab Cup 2021". www.aljazeera.com Retrieved 20 January 2022