Shane Booysen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Shane Booysen
Rayuwa
Haihuwa Cape Town, 23 Nuwamba, 1988 (35 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ikapa Sporting F.C. (en) Fassara-
Cape Town Spurs F.C. (en) Fassara2007-2014
RBAC BEC Tero Sasana F.C. (en) Fassara2014-2014
Bangkok Christian College F.C. (en) Fassara2014-2015
Phnom Penh Crown F.C. (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Shane Booysen (an haife shi a ranar 23 ga watan Nuwamba na shekara ta 1988) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka Wasa a Phnom Penh Crown [1] a cikin Kambodiya .[2]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

 

  1. Andy Browser (18 March 2015). "Shane signs on at Crown". Retrieved 3 December 2015.
  2. "National Team triumph". Phnom penh crown FC. Retrieved 16 December 2015.[permanent dead link]