Sipho Ndlovu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sipho Ndlovu
Rayuwa
Haihuwa Zimbabwe, 7 Oktoba 1994 (29 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bulawayo City F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Sipho Owen Ndlovu (an haife shi a ranar 7 ga watan Oktoba 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga kungiyar ƙwallon ƙafa ta Chicken Inn FC da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Zimbabwe.[1] Ya bugawa Bulawayo City FC wasa a tsakanin shekarun 2016 zuwa 2018.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Ndlovu ya fara buga wasansa na farko a duniya a ranar 26 ga watan Maris 2017 a wasan sada zumunci da suka tashi 0-0 da Zambia.[2]

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of matches played 25 March 2021.[3]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Zimbabwe 2017 1 0
Jimlar 1 0

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Zimbabwe – S. Ndlovu – Profile with news, career statistics and history – Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 5 October 2019.
  2. "Zimbabwe vs. Zambia (0:0)" . national-football- teams.com . Retrieved 3 April 2021.
  3. Sipho Ndlovu at National-Football-Teams.com

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Sipho Ndlovu at FBref.com