Something Necessary (fim)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Something Necessary (fim)
Asali
Lokacin bugawa 2013
Asalin suna Something Necessary
Asalin harshe Turanci
Yaren Kikuyu
Harshen Swahili
Ƙasar asali Jamus
Distribution format (en) Fassara video on demand (en) Fassara
Characteristics
Genre (en) Fassara drama film (en) Fassara
During 85 Dakika
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Judy Kibinge (en) Fassara
Samar
Mai tsarawa Tom Tykwer (en) Fassara
Other works
Mai rubuta kiɗa Matthias Petsche (en) Fassara
External links

Wani abu da ake buƙata shine fim ɗin wasan kwaikwayo na shekarar 2013 na ƙasar Kenya wanda Judy Kibinge ya bada Umarni. An nuna shi a cikin sashen Cinema na Duniya na zamani a 2013 Toronto International Film Festival.[1][2]

Makirci[gyara sashe | gyara masomin]

Kenya 2007: Bayan sakamakon zaben shugaban kasa mai cike da takaddama, tarzoma ta ɓarke. Ƙungiyoyin matasa marasa aikin yi da ƴan siyasa ke tunzura su sun fito kan tituna a faɗin ƙasar.

Yan wasan kwaikwayo[gyara sashe | gyara masomin]

  • Susan Wanjiru a matsayin Anne
  • Kipng'eno Kirui Duncan a matsayin Chepsoi
  • Hilda Jepkoech a matsayin Chebet
  • Carolyne Chebiwott Kibet a matsayin Jerono
  • Anne Kimani a matsayin Gathoni
  • Walter Lagat a matsayin Joseph
  • David Kiprotich Mutai a matsayin Lesit
  • Chomba Njeru a matsayin Karogo
  • Benjamin Nyagaka a matsayin Kitur

Nassoshi[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Something Necessary". TIFF. Archived from the original on 12 February 2014. Retrieved 26 August 2013.
  2. "Toronto Adds 75+ Titles To 2013 Edition". Indiewire. Retrieved 26 August 2013.