Su

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Su sunan mahaifi ne. Shahararrun mutane tare da sunan mahaifi sun hada da:

 • Carl Tham (an haife shi a shekara ta 1939), ɗan siyasan Sweden
 • Hilary Tham (1946-2005), mawaki na Amurka da aka haifa a Malaysia
 • Jason Tham, mai rawa na Indiya, mai tsara wasan kwaikwayo da kuma ɗan wasan kwaikwayo
 • Jennifer Tham (an haife ta a shekara ta 1962), mai gudanar da mawaƙa na Singapore kuma malamin kiɗa
 • Lottie Tham (an haife ta a shekara ta 1949), magajin Sweden kuma 'yar kasuwa
 • Michael Rudy Tham (1923?-1998), ɗan dambe na Amurka kuma ɗan ƙungiyar kwadago
 • Peter Tham (an haife shi a shekara ta 1948), mai sayar da kayayyaki na Singapore
 • Vollrath Tham (1913-1995), jami'in Sojojin Sweden

Dubi kuma[gyara sashe | gyara masomin]

 • Rubutun Tham (Tai Tham / Lanna)
 • Thams, wani suna mai suna
 • Carboprost