Sulayman Bojang
Appearance
Sulayman Bojang | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Oslo, 3 Satumba 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Norway | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga baya |
Sulayman Bojang (an haife shi a ranar 3 ga watan Satumba 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Skeid.[1] An haife shi a Norway, yana wakiltar Gambia a duniya.[2]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 13 ga watan Agusta 2018, Sarpsborg 08 ya sanar da sanya hannu kan Bojang, daga Skeid akan kwangilar shekaru 3.5.[3]
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]A watan Yuni 2019, an zaɓi Bojang a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Gambia kuma ya fara buga wa ƙasar wasa a ranar 8 ga watan Yuni 2019 da Guinea, wanda suka ci 1-0 tare da Bojang a gefen hagu a gaba dayan wasan. [4] Ya buga wasansa na biyu bayan kwanaki hudu da Morocco.
Kididdigar sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Kulob | Kaka | Kungiyar | Kofin kasa | Nahiyar | Sauran | Jimlar | ||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rarraba | Aikace-aikace | Manufa | Aikace-aikace | Manufa | Aikace-aikace | Manufa | Aikace-aikace | Manufa | Aikace-aikace | Manufa | ||
Skeid | 2017 | 2. rarraba | 4 | 0 | 0 | 0 | - | - | 4 | 0 | ||
2018 | 15 | 0 | 2 | 0 | - | - | 17 | 0 | ||||
Jimlar | 19 | 0 | 2 | 0 | - | - | - | - | 21 | 0 | ||
Sarpsborg 08 | 2018 | Eliteserien | 1 | 0 | 2 | 0 | - | - | 3 | 0 | ||
2020 | 24 | 0 | 0 | 0 | - | - | 24 | 0 | ||||
2021 | 10 | 0 | 2 | 0 | - | - | 12 | 0 | ||||
Jimlar | 35 | 0 | 4 | 0 | - | - | - | - | 39 | 0 | ||
Kongsvinger (rance) | 2019 | OBOS-ligaen | 10 | 0 | 1 | 0 | - | - | 11 | 0 | ||
Jimlar | 10 | 0 | 1 | 0 | - | - | - | - | 11 | 0 | ||
Haugesund | 2021 | Eliteserien | 1 | 0 | 0 | 0 | - | - | 1 | 0 | ||
Jimlar | 1 | 0 | 0 | 0 | - | - | - | - | 1 | 0 | ||
Jimlar sana'a | 65 | 0 | 7 | 0 | - | - | - | - | 72 | 0 |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Sulayman Bojang at WorldFootball.net
- ↑ Profile at NFF , fotball.no
- ↑ "S.Bojang" . soccerway.com. Soccerway. Retrieved 13 September 2018.
- ↑ BOJANG DEBUTERTE FOR GAMBIA, kil.no, 9 June 2019
- ↑ "S.Bojang". soccerway.com. Soccerway. Retrieved 13 September 2018.
- ↑ "Sulayman Bojang". nifs.no. Norsk Internasjonal Fotballstatistikk. Retrieved 13 September 2018.