Susan Banda
Appearance
Susan Banda | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Zambiya, 6 ga Yuli, 1990 (34 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Zambiya | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Susan Banda (an haife ta 6 ga watan Yuli shekara ta alif ɗari tara da casain 1990A.c) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Zambiya wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga Red Arrows FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zambia . Ta kasance cikin tawagar a gasar cin kofin matan Afirka ta shekara ta 2014 .
An nada Banda a cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA a shekarar 2023.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]