Syahroni

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Syahroni
Rayuwa
Haihuwa Tangerang (en) Fassara, 10 ga Augusta, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Indonesiya
Karatu
Harsuna Indonesian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Persibo Bojonegoro (en) Fassara2011-2012
Tangerang Wolves F.C. (en) Fassara2011-2011181
  Indonesia national under-23 football team (en) Fassara2012-
Persija Jakarta (en) Fassara2013-2013170
PS Barito Putera (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Syahroni (an haife shi 10 ga Watan Agusta shekarar 1992) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Indonesiya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Mitra Kukar[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin shekarar 2019, Syahroni ya rattaba hannu kan kwangila tare da kulob din La Liga 2 na Indonesian Mitra Kukar .

Persis Solo[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu kan Persis Solo don taka leda a La Liga 2 a kakar shekarar 2020. An dakatar da wannan kakar a ranar 27 ga Maris shekarar 2020 saboda cutar ta COVID-19 . An yi watsi da kakar kuma an ayyana ba komai a ranar 20 ga watan Janairu 2021.

Persela Lamongan[gyara sashe | gyara masomin]

An sanya hannu kan Persela Lamongan don taka leda a La Liga 1 a kakar shekarar 2021. Syahroni ya fara halartan sa ne a ranar 4 ga watan Satumba shekara ta 2021 a wasan da suka yi da PSIS Semarang a filin wasa na Wibawa Mukti, Cikarang .

PSS Sleman[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin shekarar 2022, Syahroni ya sanya hannu kan kwangila tare da Indonesiya Liga 1 kulob PSS Sleman . Ya fara buga wasansa na farko ne a ranar 7 ga watan Janairun shekarar 2022 a wasan da suka doke Persiraja Banda Aceh da ci 4-1 a matsayin wanda zai maye gurbin Misbakus Solikin a minti na 65 a filin wasa na Ngurah Rai, Denpasar .

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Persibo Bojonegoro

  • Piala Indonesia : 2012

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Indonesia U-23

  • Wasannin Hadin Kan Musulunci</img> Lambar Azurfa: 2013

Magana[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]