Thabo Moloi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Thabo Moloi
Rayuwa
Haihuwa Vereeniging (en) Fassara, 23 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
SuperSport United FC2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 162 cm
Kyaututtuka

Thabo Joy Moloi (an haife shi a ranar 23 ga watan Maris shekara ta 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a JDR Stars a matsayin mai tsaron baya .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Moloi ya shiga makarantar SuperSport United a shekara ta 2006 [1] kuma an haɓaka shi zuwa ƙungiyar farko a cikin watan Janairu shekara ta 2013. [2] Ya buga wasansa na farko a gasar lig da Orlando Pirates a ranar 13 ga Fabrairu 2013. [1] An bai wa Moloi lambar yabo na matashin ɗan wasan ƙungiyar na kakar wasa ta 2013–14 . [3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Academy Players Who Played in the 2013 Nedbank Cup Final". Archived from the original on 18 November 2013. Retrieved 21 November 2013.
  2. "SuperSport Promote Two More Youngsters". Retrieved 21 November 2013.
  3. "Gyimah is SuperSport United's best". Archived from the original on 4 March 2016. Retrieved 21 November 2013.