The Two Orphans (fim, 1949)
Appearance
The Two Orphans (fim, 1949) | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 1948 |
Asalin suna | اليتيمتين |
Asalin harshe | Larabci |
Ƙasar asali | Misra |
Characteristics | |
Genre (en) | drama film (en) |
Launi | black-and-white (en) |
Direction and screenplay | |
Darekta | Hassan el-Imam |
'yan wasa | |
Faten Hamama (en) | |
Samar | |
Mai tsarawa | Assia Dagher |
External links | |
Specialized websites
|
Al-Yateematain ( Larabci: اليتيمتين, Marayu Biyu ) fim ne na wasan kwaikwayo na ƙasar Masar na shekara ta 1949 wanda Abo El Seoud El Ebiary ya rubuta haka-zalika Hassan Al Imam ya ba da Umarni. Taurarin shirin sun haɗa da ƴar wasan Masar Faten Hamama. Fim ɗin ya dogara ne akan wasan kwaikwayon Marayu Biyu na Adolphe d'Enery da Eugène Cormon .
Makirci
[gyara sashe | gyara masomin]Hamama ya bayyana matsayin Neimat, wata yarinya da ta rasa ganinta saboda rashin amfani da sinadarin sodium yayin zubar da ido, wanda daga baya wani ɗan daba ya yi amfani da ita ya tilasta mata yin bara a tituna.
Yan wasan kwaikwayo
[gyara sashe | gyara masomin]- Fatan Hamama
- Surayya Helmy
- Negma Ibrahim