Tidiane Dia

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tidiane Dia
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 12 ga Afirilu, 1985 (38 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Club Africain (en) Fassara2002-2003
Club Africain (en) Fassara2003-2004
Valenciennes F.C. (en) Fassara2004-2006
Pau Football Club (en) Fassara2006-2007225
Valenciennes F.C. (en) Fassara2007-2008
Paris FC (en) Fassara2008-2009
Paris FC (en) Fassara2008-200890
GSI Pontivy (en) Fassara2009-2009
GSI Pontivy (en) Fassara2009-2010
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Tidiane Dia (an haife shi ranar 12 ga watan Afrilun 1985) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Dia ya buga wa Pau FC, aro daga Paris FC, kuma a Championnat de France mai son GSI Pontivy.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]