Jump to content

Tidiane Djiby Ba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tidiane Djiby Ba
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 23 ga Yuli, 1993 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Spartak Trnava (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Tidiane Djiby Ba (an haife shi a ranar 23 ga watan Yuli na shekara ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida na 2. Kulob din Liga Dolný Kubín . [1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

ŠKF iClinic Sereď[gyara sashe | gyara masomin]

Djiby Ba ya buga wasansa na farko na Fortuna Liga a iClinic Sereď da Ružomberok a ranar 21 ga ga watan Yuli na shekara ta 2018, a wasan da babu ci. [2] Ya kammala aikinsa a kulob din a watan Disamba na shekara ta 2020. [3]

FC Nitra[gyara sashe | gyara masomin]

Djiby Ba ya koma Nitra a cikin watan Janairu na shekarar 2021, bayan ya nemi a sake shi daga Sereď . A Nitra ya sake haduwa da tsohon manajan Peter Lérant, wanda ya kula da shi a baya a Sereď. [4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Tidiane Djiby Ba at Soccerway
  2. MFK Ružomberok - ŠKF iClinic Sereď 0:0 22.07.2018, futbalnet.sk
  3. a.s, Petit Press. "V Nitre je známy ligista, Lérant skúša i mladíka od konkurencie". mynitra.sme.sk (in Basulke). Retrieved 2021-01-29.
  4. "Djiby Ba pod Zobor aj s mladíkom, ktorý hral kvalifikáciu Európskej ligy UEFA - FC Nitra" (in Basulke). 2021-01-31. Retrieved 2021-01-31.