Jump to content

Tim Sullivan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tim Sullivan
Rayuwa
Haihuwa Plainfield (en) Fassara, 2 ga Yuli, 1964 (60 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Harshen uwa Turanci
Karatu
Makaranta New York University Tisch School of the Arts (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a darakta, marubin wasannin kwaykwayo, mai tsara fim, jarumi da ɗan wasan kwaikwayo
IMDb nm0838374

Timothy Robert Sullivan (Yuni 9, 1948 - Nuwamba 10, 2024) marubucin almarar kimiyyar Amurka ne, marubucin allo, ɗan wasan kwaikwayo, darektan fina-finai kuma marubuci gajere. Yawancin labaransa an yarda da su sosai kuma an sake buga su. Gajeren labarinsa na 1981 "Zeke," wani bala'i game da wani ɗan adam da ya makale a Duniya, an fassara shi zuwa Jamusanci kuma ya kasance ɗan wasan ƙarshe na lambar yabo ta 1982 Nebula don Mafi kyawun Gajeren Labari. "Karƙashin Gilashi" (2011), ɗan gajeren labari na ɗan adam da aka yi nazari sosai tare da alamun sihiri, an fassara shi zuwa Sinanci kuma shine tushen wasan kwaikwayo na darakta / ɗan wasan kwaikwayo Ron Ford. "Karen Yeshua" (2013) kuma an fassara shi zuwa Sinanci.

https://en.wikipedia.org/wiki/Tim_Sullivan_(writer)