Jump to content

Tom Allan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tom Allan
Rayuwa
Cikakken suna Thomas James Allan
Haihuwa York (en) Fassara, 30 Oktoba 1994 (30 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
York City F.C. (en) Fassara2011-2014100
Hucknall Town F.C. (en) Fassara2011-201110
Harrogate Town A.F.C. (en) Fassara2013-201320
Gateshead F.C. (en) Fassara2014-2015201
Alfreton Town F.C. (en) Fassara2015-201810313
Tadcaster Albion A.F.C. (en) Fassara2016-201753
York City F.C. (en) Fassara2018-202050
Alfreton Town F.C. (en) Fassara2018-2019192
Farsley Celtic F.C. (en) Fassara2019-2020111
Farsley Celtic F.C. (en) Fassara2019-201972
Scarborough Athletic F.C. (en) Fassara2020-2020unknown valueunknown value
Farsley Celtic F.C. (en) Fassara2020-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 192 cm

Tom Allan (an haife shi a ƙasar Ingila) ya kasance ƙwararren ɗan wasa ne na ƙwallon ƙafa daga ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.