Jump to content

Tomoki Iwata

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tomoki Iwata
Rayuwa
Haihuwa Oita Prefecture (en) Fassara, 7 ga Afirilu, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Japan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Oita Trinita (en) Fassara2015-Disamba 20201127
  Japan national football team (en) Fassara2019-40
Yokohama F. Marinos (en) Fassaraga Janairu, 2021-ga Yuli, 2023662
  Celtic F.C. (en) Fassaraga Janairu, 2023-ga Yuni, 2023130
  Celtic F.C. (en) Fassaraga Yuli, 2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 24
Nauyi 73 kg
Tsayi 178 cm

Tomoki Iwata (an haifeshi ranar 7 ga watan Afrilu 1997) kwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Japan wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na tsaro don Celtic da Japan.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.