Uzoma Nkem Abonta
Appearance
Uzoma Nkem Abonta ɗan siyasan Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai ta tarayya, inda ya wakilci mazaɓar Ukwa ta gabas da Ukwa ta yamma a jihar Abia daga shekarun 2008 zuwa 2011. An zaɓe shi a ƙarƙashin inuwar jam’iyyar PDP. Kirista Nkwonta ne ya gaje shi. [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Royal, David O. (2021-09-20). "How Nigeria could have averted #EndSars if we had procedural petition system - Hon Nkem-Abonta". Vanguard News (in Turanci). Retrieved 2024-12-29.
- ↑ Ovuakporie, Emman (2020-05-10). "TNG Sunday Interview: There's business surrounding Covid-19 money- Rep Nkem-Abonta". TheNewsGuru (in Turanci). Retrieved 2024-12-29.
- ↑ Chibuike, Daniel (2024-02-29). "PDP suspends ex-Abia Reps member, Abonta for alleged anti-party activities". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2024-12-29.