Jump to content

Vicente Guaita

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Vicente Guaita
Rayuwa
Cikakken suna Vicent Guaita Panadero
Haihuwa Torrent (en) Fassara, 10 ga Janairu, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Valencia CF Mestalla (en) Fassara2005-2008
Valencia CF2008-2014760
Recreativo de Huelva (en) Fassara2009-2010300
  Getafe CF2014-2017
Crystal Palace F.C. (en) Fassara2018-2023
  RC Celta de Vigo (en) Fassara2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 31
Nauyi 80 kg
Tsayi 191 cm
IMDb nm11264649

Vicente Guaita Panadero[1] (an haife shi ranar 10 ga Janairu 1987) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Sipaniya wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida ga Celta.[2][3]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


  1. https://theathletic.com/4758990/2023/08/08/vicente-guaita-crystal-palace-transfer-hodgson/
  2. https://en.m.wikipedia.org/wiki/Eurosport
  3. "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2019-06-18. Retrieved 2024-01-09.