Whose Meal Ticket

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Whose Meal Ticket
Asali
Lokacin bugawa 2017
Asalin suna Whose Meal Ticket
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Najeriya
Characteristics
Genre (en) Fassara drama film (en) Fassara
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Grace Edwin-Okon (en) Fassara
'yan wasa
Samar
Mai tsarawa Kehinde Omoru (en) Fassara
External links

Whose Meal Ticket Fim ɗin Najeriya ne da aka shirya shi a shekarar 2017 wanda Grace Edwin-Okon ta rubuta kuma Kehinde Omoru ta shirya a ƙarƙashin jagorancin Roxanne Care Options Foundation.[1][2] Fim ɗin ya kasance mai bibiyar yankewa sosai, kuma ya mai da hankali kan ciwon sukari da kuma yadda marasa lafiya za su iya magance rashin lafiya cikin sauƙi. Taurarin fim ɗin sune, Akin Lewis, Ngozi Nwosu, Uti Nwachukwu, Shaffy Bello, Lisa Omorodion, Tana Adelana, Femi Durojaiye da Iyke Nnabuife.[3][4][1]

Takaitaccen bayani[gyara sashe | gyara masomin]

Fim ɗin ya ta'allaka ne akan wasu dangi da suke neman auren 'yarsu da wani matashi mai kuɗi saboda dukiyar iyalinsa.[2]

Kaddamarwa[gyara sashe | gyara masomin]

An kaddamar da fim ɗin ne a Legas a Palms, Lekki, ranar 15 ga watan Afrilu, 2017. A wajen bikin farko, furodusa wadda ma’aikaciyar jinya ce ta bayyana cewa ciwon sukari cuta ce mai tsanani, amma ta so ta ba da shawarar ta ta hanyar da ta dace da mutane za su fahimci illar da zai iya haifarwa da kuma yadda za su magance shi.[4][3] A ranar 24 ga watan Afrilu 2017 an fara nuna fim ɗin a gidajen sinima daban-daban a faɗin ƙasar.[5]

'Yan wasa[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Whose Meal Ticket on IMDb

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 "Akin Lewis, Uti Nwachukwu, Lisa Omorodion in Whose Meal Ticket". The Guardian Nigeria News - Nigeria and World News (in Turanci). 2017-03-26. Retrieved 2022-07-24.[permanent dead link]
  2. 2.0 2.1 "New flick, 'Whose Meal Ticket', premieres in Lagos". TheCable Lifestyle (in Turanci). 2017-04-23. Retrieved 2022-07-24.
  3. 3.0 3.1 "Whose Meal Ticket? to premiere on Saturday". The Guardian Nigeria News - Nigeria and World News (in Turanci). 2017-04-13. Retrieved 2022-07-24.[permanent dead link]
  4. 4.0 4.1 "Whose Meal Ticket, a Movie with Diverse Intrigues Comes to Cinemas – THISDAYLIVE". www.thisdaylive.com. Archived from the original on 2022-07-24. Retrieved 2022-07-24.
  5. "Laughter, glitz, glamour, as Whose Meal Ticket premieres". Vanguard News (in Turanci). 2017-04-23. Retrieved 2022-07-24.