Yabe Siad Isman

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yabe Siad Isman
Rayuwa
Haihuwa 12 ga Maris, 1998 (26 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Yabe Siad Isman (an haife shi 12 ga watan Maris ɗin 1998), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Djibouti wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a ƙungiyar Arta/Solar7 ta Djibouti da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Djibouti . [1]

Ƙwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 15 Nuwamba 2021 Stade Général Seyni Kountché, Niamey, Niger </img> Nijar 2-5 2–7 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Yabe Siad Isman". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 4 March 2021.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Yabe Siad Isman at National-Football-Teams.com
  • Yabe Siad Isman at Global Sports Archive