Yassine Meriah

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Yassine Meriah
Yassine Meriah.jpg
Rayuwa
Haihuwa Tunis, 2 ga Yuli, 1993 (29 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of Tunisia.svg  Tunisia national football team (en) Fassara-
Etoile Sportive de Metlaoui (en) Fassara2013-2014270
شعار النادي الرياضي الصفاقسي.png  CS Sfaxien (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.88 m

Yassine Meriah (an haife shi a shekara ta 1993 a birnin Tunis, a ƙasar Tunisiya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Tunisiya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Tunisiya daga shekara ta 2015.