Zinedine Catraio

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Zinedine Catraio
Rayuwa
Haihuwa 17 ga Yuni, 1998 (25 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Clube Desportivo Primeiro de Agosto (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Zinedine Zidane Moisés Catraio (an haife shi a ranar 17 ga watan Yuni 1998), wanda aka fi sani da Zinedine Catraio, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Angola wanda a halin yanzu yake taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta 1º de Agosto.

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

As of 15 September 2020.
Kulob Kaka Kungiyar Kofin Nahiyar Sauran Jimlar
Rarraba Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa
1º de Agosto 2017 Girabola 2 0 2 [lower-alpha 1] 0 - 0 0 4 0
2018 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
2018-19 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
2019-20 4 0 1 [lower-alpha 1] 0 1 [lower-alpha 2] 0 0 0 6 0
Jimlar 6 0 2 0 0 0 0 0 8 0
ASA 2018-19 Girabola 1 0 0 0 - 0 0 1 0
Jimlar sana'a 7 0 3 0 1 0 0 0 11 0
Bayanan kula
  1. 1.0 1.1 Appearances in the Taça de Angola
  2. Appearances in the CAF Champions League

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of matches played 23 September 2018.[1]
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Angola 2016 1 0
Jimlar 1 0

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Zinedine Catraio at National-Football-Teams.com