Édouard Mendy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Édouard Mendy
Rayuwa
Cikakken suna Édouard Osoque Mendy
Haihuwa Montivilliers (en) Fassara, 1 ga Maris, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Senegal
Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
AS Cherbourg Football (en) Fassara2011-2014260
Olympique de Marseille II (en) Fassara2015-201680
  Stade de Reims (en) Fassara2016-2019800
  Senegal national association football team (en) Fassara2018-unknown value
  Stade Rennais F.C. (en) Fassara2019-2020250
Chelsea F.C.2020-2023750
Al-Ahli Saudi FC (en) Fassara2023-unknown value
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai tsaran raga
Lamban wasa 16
Nauyi 86 kg
Tsayi 194 cm
Edouard Mendy
Edouard Mendy

Édouard Mendy (an haife shi a shekara ta 1992 a garin Montivilliers, a ƙasar Faransa) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2018.

Edouard Mendy
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]