Aboubacar Diarra

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Aboubacar Diarra
Rayuwa
Haihuwa Mali, 22 Mayu 1993 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Shorta SC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Aboubacar Diarra (an haife shi a ranar 22 ga watan Mayu shekarar ta 1993) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Mali wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya, kwanan nan don Tala'ea El Gaish a Masar.

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of match played 15 November 2022
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Mali 2022 1 0
Jimlar 1 0

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Stade Malien
  • Rukunin Première na Mali : 2016
Al-Shorta
  • Super Cup na Iraqi : 2019

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]