Al Ahli SC (Khartoum)
Appearance
Al Ahli SC | |
---|---|
Bayanai | |
Iri | ƙungiyar ƙwallon ƙafa |
Ƙasa | Sudan |
Mulki | |
Hedkwata | Khartoum |
Tarihi | |
Ƙirƙira | 1929 |
- As of 15 August 2022Al-Ahli Sport Club ( Larabci: النادي الأهلي الرياضي , ) kuma aka sani da Al Ahli Khartoum ƙungiyar ƙwallon ƙafa ce daga Al Sajjana, Khartoum, Sudan . Suna taka leda a babban matakin ƙwallon ƙafa na Sudan, gasar Premier ta Sudan . Filin wasan nasu shine filin wasa na Khartoum.
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]- Kofin Sudan
- Wanda ya yi nasara (1): 2021-22
Ayyuka a Gasar CAF
[gyara sashe | gyara masomin]CAF Cup
[gyara sashe | gyara masomin]- Fitowar CAF Cup (1).
A'a | Shekaru | Pld | W | D | L | GF | GA |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 1999 - Zagaye Na Biyu | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 7 |
Jimlar | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 7 |
A'a | Shekaru | Kulob | Pld | W | D | L | GF | GA |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 1999 | </img> Mediin | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 |
2 | 1999 | </img> USM Alger | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 7 |
CAF Confederation Cup
[gyara sashe | gyara masomin]- Fitowar CAF Confederation Cup (1).
A'a | Shekaru | Pld | W | D | L | GF | GA |
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2022-23 - zagaye na farko | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 |
Jimlar | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 |
A'a | Shekaru | Kulob | Pld | W | D | L | GF | GA |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | 2022-23 | </img> Al-Akhdar SC | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 |
Mai kunnawa
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- (in Larabci) Official website Archived 2014-05-17 at the Wayback Machine